Lời bài hát Anh Chưa Biết Đâu – Mỹ Tâm – Full lyrics bản chuẩn

Tối ngày 27/12, nữ ca sĩ Mỹ Tâm gây bất ngờ đến khán giả với tấm poster giới thiệu sản phẩm âm nhạc mới toanh. Ngay khi đàn em Sơn Tùng M-TP, Đen Vâu và Jack vẫn đang “kèn cựa” nhau trên 3 vị trí dẫn đầu top trending thì tối 27/12, chị Mỹ Tâm […]

Continue Reading

Lời bài hát Đom Đóm – Jack (J97) – Full lyrics bản chuẩn

Jack đã xác nhận Đom Đóm chính là dự án mà nam ca sĩ sẽ đánh dấu màn tái xuất của mình trên đường đua VPop cuối năm 2020. Cùng chờ đón lời bài hát Đom đóm sẽ được cập nhập sớm nhất ngay khi ra mắt. 1.Đom Đóm – Jack (J97) Teaser: 2. Demo […]

Continue Reading

Lời bài hát Chúng Ta của Hiện Tại – Sơn Tùng M-TP – Full lyrics bản chuẩn

Tròn 24h kể từ khi ra mắt, MV Chúng Ta Của Hiện Tạichính thức cán mốc 16 triệu lượt xem, tính theo số liệu realtime do ekip Sơn Tùng M-TP xác nhận (15 triệu theo quan sát bằng mắt thường). Bên cạnh đó, MV cũng mang về cho Sơn Tùng hơn 1,3 triệu lượt thích và trên […]

Continue Reading

List mạng xã hội mới nhất để làm Entity building (2020)

Entity building là trường phái seo mới trong những năm gần đây, trong đó việc có 1 list social profile chất lượng và được chăm sóc thường xuyên là điều cực kỳ quan trọng, quyết định sự thành công của chiến dịch Entity. Dưới đây là các social profile index nhanh, hiệu quả cao, cập […]

Continue Reading
jack - k-icm

Tuyệt phẩm 15 bài hát hay nhất của Jack và K-ICM (2020)

Jack (J97) và K-ICM là cặp đôi đình đám trong giới showbiz hiện nay, cùng điểm qua những ca khúc làm nên tên tuổi của bộ đôi này nhé: 1. Là 1 Thằng Con Trai – Jack (J97) => Nghe tải bài hát Là 1 Thằng Con Trai – Jack (J97) miễn phí tại: https://nhac.vn/bai-hat/la-1-thang-con-trai-jack-j97-soJ9ebK 2. Hồng […]

Continue Reading
davichi

List nhạc Hàn Quốc Davichi hay nhất 2020

Tuyển tập những ca khúc hay nhất của Davichi trong năm 2020, nghe là mê: Fall Night – Davichi: https://nhac.vn/bai-hat/fall-night-davichi-so885Nw Beside Me – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/beside-me-davichi-soRlDE1 Forgetting You – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/forgetting-you-davichi-so0PWbk You Call It Romance – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/you-call-it-romance-davichi-soXW5Oo The Mind – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/the-mind-davichi-so3wAnB Two Lovers – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/two-lovers-davichi-sobV90K Cry Again – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/cry-again-davichi-son7PKO It’s Okay, That’s Love – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/it-s-okay-that-s-love-davichi-soLNKae Don’t Move – Davichi […]

Continue Reading
internet-banking-vcb

Hướng dẫn gửi tiết kiệm online Vietcombank 2020

Vietcombank là một trong những ngân hàng lâu đời và vẫn luôn đứng đầu danh sách những ngân hàng lớn nhất Việt Nam. Hàng triệu khách hàng tin tưởng và gửi tiền tiết kiệm ở đây. Trong giai đoạn kinh tế nhiều biến động như hiện nay. Việc gửi tiết kiệm online đã trở thành […]

Continue Reading
vietinbank

Tìm hiểu về phương thức gửi tiết kiệm Vietinbank mới nhất 2020

Là một trong 04 ngân hàng lớn nhất cả nước. Đồng thời, cũng là ngân hàng luôn có mặt trong top 4 đơn vị huy động được lượng tiền gửi tiết kiệm lớn nhất. Vietinbank là thương hiệu không mấy xa lạ với người Việt. Để đáp ứng nhu cầu tìm hiểu về các đơn […]

Continue Reading
bidv

Vì sao nên chọn gửi tiết kiệm BIDV?

Có thể BIDV là cái tên đã quá quen thuộc với nhiều người. Được xem là 1 trong 4 ngân hàng trực thuộc khối nhà nước mạnh mẽ nhất. BIDV đã và vẫn đang khẳng định vị thế của mình trên đường đua tài chính trong nước và quốc tế. Agribank và BIDV nhiều năm […]

Continue Reading
giai-thuong-acb

Gửi tiết kiệm ACB và những điều cần biết

ACB – Ngân hàng CPTM Á Châu là một trong những ngân hàng hoạt động năng nổ nhất trên cả hai mặt trận trong nước và Quốc Tế. Những năm gần đây, sản phẩm dịch vụ gửi tiết kiệm ACB được ngân hàng này chú trọng đầu tư thu hút được rất nhiều khách hàng […]

Continue Reading