jack - k-icm

Tuyệt phẩm 15 bài hát hay nhất của Jack và K-ICM (2020)

Jack (J97) và K-ICM là cặp đôi đình đám trong giới showbiz hiện nay, cùng điểm qua những ca khúc làm nên tên tuổi của bộ đôi này nhé: 1. Là 1 Thằng Con Trai – Jack (J97) => Nghe tải bài hát Là 1 Thằng Con Trai – Jack (J97) miễn phí tại: https://nhac.vn/bai-hat/la-1-thang-con-trai-jack-j97-soJ9ebK 2. Hồng […]

Continue Reading
davichi

List nhạc Hàn Quốc Davichi hay nhất 2020

Tuyển tập những ca khúc hay nhất của Davichi trong năm 2020, nghe là mê: Fall Night – Davichi: https://nhac.vn/bai-hat/fall-night-davichi-so885Nw Beside Me – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/beside-me-davichi-soRlDE1 Forgetting You – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/forgetting-you-davichi-so0PWbk You Call It Romance – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/you-call-it-romance-davichi-soXW5Oo The Mind – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/the-mind-davichi-so3wAnB Two Lovers – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/two-lovers-davichi-sobV90K Cry Again – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/cry-again-davichi-son7PKO It’s Okay, That’s Love – Davichi https://nhac.vn/bai-hat/it-s-okay-that-s-love-davichi-soLNKae Don’t Move – Davichi […]

Continue Reading
jack-va-kicm-bac-phan

Sau Sóng Gió, Bạc Phận sẽ lạc trôi về đâu hậu chia tay Jack và K-ICM?

Showbiz Việt những ngày cuối năm 2019 và đầu 2020 dường như đều đổ dồn sự chú ý vào lùm xùm giữa Jack và công ty quản lý cũ ICM. Sau màn chia tay không mấy tốt đẹp. Giờ đây, các fan hâm mộ đều lo lắng cho Jack về vấn đề tác quyền của […]

Continue Reading
tang-anh-cho-co-ay

Chuyện bạn chưa biết về hit Tặng Anh Cho Cô Ấy – Hương Giang Idol

Kể từ khi bước chân vào giới Showbiz. tên tuổi của Hương Giang dường như chưa bao giờ nguội. 2017 Và 2018 có vẻ là thời gian cô nàng tập trung với những dự án show giải trí và tỏa sáng với vị trí mentor model. Thế nhưng với serie 4 phần của MV Tặng […]

Continue Reading
em-oi-len-pho

Em ơi lên phố – Liệu đã đủ để Minh Vương bứt phá trên đường đua Showbiz Việt?

10 Năm kể từ ngày tách nhóm. Có lẽ Minh Vương là thành viên hoạt động năng nổ nhất M4U. Tuy tích cực song những năm gần đây. Các sản phẩm của chàng ca sĩ không còn thực sự để lại nhiều ấn tượng. Liệu với Em ơi Lên Phố – Minh Vương có thành […]

Continue Reading
hon-ca-yeu-mv

Giải mã thành công bản hit Hơn Cả Yêu của Đức Phúc

Chàng ngố Đức Phúc đã có một khởi đầu thành công với Hơn Cả Yêu. Bất chấp mùa dịch Covid-19 đang hoành hành. Chỉ 1 ngày sau phát hành, Hơn cả Yêu đã thu về 5 triệu view và lọt top trending youtube. Dĩ nhiên đây chưa thể coi là một cú nổ lớn. Nếu […]

Continue Reading
bac-quan-nhat-tieu

Cùng chọn ra top nhạc phim Trung Quốc thế hệ mới hay nhất mọi thời đại

Nhạc phim vốn dĩ là đặc sản của Cbiz. Nếu như ở Việt Nam, nhạc phim chưa thực sự được chăm chút và đầu tư. Thì ở Trung Quốc, các ca sĩ hạng A có khi phải “đấu đá ngầm” rất mạnh mẽ. Chỉ để lấy được một suất hát nhạc phim trong các đại […]

Continue Reading
vo-cam-vuong-nhat-bac

10 Bài Hát Tạo Động Lực Mạnh Mẽ Khiến Cuộc Sống Của Bạn Luôn Tràn Đầy Năng Lượng (Phần 3)

Tiếp theo phần 2 những bài hát tạo động lực mạnh mẽ trong cuộc sống. Hôm nay chúng mình sẽ gửi đến các bạn phần 3 của chủ đề này nhé! Hy vọng những ca khúc này sẽ tiếp sức cho bạn. Tiếp thêm dũng khí cho chúng ta trong những ngày đối chọi dịch […]

Continue Reading
spotify

Spotify là gì? Liệu nó có thay đổi được thói quen nghe nhạc của người Việt?

Nghe nhạc có bản quyền dường như từng là một khái niệm xa lạ đối với người Việt Nam ta. Khi mà đa phần người dùng internet đã quá quen thuộc với khái niệm “xài chùa”. Tuy vậy những năm gần đây, việc trả phí cho những tác phẩm sáng tạo đã phần nào trở […]

Continue Reading
Lời bài hát "Làm gì mà phải hốt" của JustaTee, Hoàng Thùy Linh & Đen Vâu 1

Lời bài hát “Làm gì mà phải hốt” của JustaTee, Hoàng Thùy Linh & Đen Vâu

“Làm gì mà phải hốt” là một sản phẩm âm nhạc với sự kết hợp của những nghệ sĩ “đắt show” cực hot của Vpop chính là: JustaTee, Hoàng Thùy Linh và Đen Vâu. Tết là dịp đoàn viên, là thời gian để sum vầy, là nơi tình cảm gia đình thăng hoa sau một […]

Continue Reading